![พิธีถวายเครื่องราชสักการะและวางพานพุ่มทอง พุ่มเงิน และพิธีจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล](https://mukinter.com/wp-content/uploads/2023/08/367455623_703778541788122_5226165191351432901_n.jpg)
วันที่ 12 สิงหาคม 2566 โรงพยาบาลมุกดาหารอินเตอร์เนชั่นแนล ได้เข้าร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะและวางพานพุ่มทอง พุ่มเงิน และพิธีจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในวันเฉลิมพระชนมพรรษาสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง โดยมี นายวรญาณ บุญณราช ผู้ว่าราชการจังหวัดมุกดาหาร เป็นประธานในพิธีเปิด ณ หอประชุม 250 ปี จังหวัดมุกดาหาร